ท้อง 33 วีค สามารถทำสีผมมได้ไหมคะ

สอบถามแม่ๆคะ ตอนนี้ท้องได้ 33 วีค สามารถทำสีผมได้ไหมคะ ถ้ายังทำไม่ได้แม่ก็จะรอไปก่อนคะ แต่ถ้าทำได้แม่ก็อยากจะทำ ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆคะ

15 Các câu trả lời

คิดว่าน่าจะได้นะคะ เเต่เเม่ต้องหาเเมสมาปิดจมูกให้ได้กลิ่นน้อยที่สุดค่ะ เพื่อความปลอดภัยของลูกเเละตัวเราค่ะ เราเชื่อว่าเเม่ๆหลายคนก้อยากสวยทั้งนั้นเเหล่ะค่ะ

ลองถามหมอฝากครรภ์เลยค่ะ ที่บ้าน หมอให้ทำได้ค่ะ หมอบอกว่าใครก็อยากสวยก่อนคลอดลูกกันทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับหมออนุญาตนะคะ อาจจะไม่เหมือนกัน

เราทำเองค่ะ เพราะไม่อยากหัวแดงแล้ว ย้อมช่วงกลางผมถึงปลายผม ใช้ยี่ห้อการ์นิเย่ที่เป็นซองละ 59 บาท เป็นยาย้อมที่ไม่มีแอมโมเนียค่ะ

เราคเยทำไปหาหมอบอกว่าทำสีผมมาหรอเราเลยถามว่าทำไม่ได้หรอค่ะเขาบอกว่าบ้างตัวมันสารเขาก็ไม่เเนะนำให้ทำค่ะ

เท่าที่รุ้มาน่าจะทำไม่ได้นะค่ะ เขาให้หลีกเลี่ยงสารเคมี เพราะอาจส่งผลกับเด็กได้ค่ะ

Influencer của TAP

หนูทำค่ะ ทำหลายรอบเลยค่ะ ไม่เป็นไรค่ะแต่ต้องระวังหน่อยนะคะ สารเยอะมาก

ทำได้นะคะ ส่วนมาก เขาไม่ไห้ทำเพราะกลิ้นเเรง หรืออาการเเพ้คะ

เคยเห็นคลิป ทำได้ค่ะ ถ้าแม่ไม่มีอาการแพ้ปวดหัวเวียนหัว

Thành viên VIP

ตอนนี้33สัปดาห? เรายังทำเลยค่ะ หาผ้าปิดจมูกมาปิดนะค่ะ

ทำได้คะ เราก้พึ่งทำ ตอนนี้ 32 วิค สามารถทำได้เลยคะแม่

Câu hỏi liên quan