12 Các câu trả lời

ของเราโรงบาลเก่าบอกเราเป็นพาหะแต่รอผลไม่กี่วัน เรามาฝากโรงบาลใหม่ หมอบอกผลเลือดเราปกติค่ะ แต่รอผลเป็นเดือน (โรงบาลเก่าเป็นโรงบาลเล็ก) (โรงบาลใหม่เป็นเอก) เราปักใจเชื่อที่ไหนดี

ถ้าที่แม่ตรวจล่าสุดแล้วทางโรงพยาบาลเขาบอกว่าโอเค ก็น่าจะไม่ต้องกังวลอะไรแล้วนะคะ 🥺

TapFluencer

ทางนี้คือไปตรวจสุขภาพก่อนมีบัตรก่อนอยู่แล้ว ตอนไปฝากก็ไม่ได้เก็บของแฟนเลยค่ะ มีแต่ของเราคนเดียว

ผลเลือดปกติค่ะ ถ้าไม่ปกติหมอจะโทรตามก่อนวันนัดค่ะ เพราะผลเลือดจะออกก็ประมาณ 2 สัปดาห์ค่ะ

ปกตินัดเดือนละครั้งค่ะถ้า30+ค่อยเดือนละสองครั้งถ้าผิดปกติหมอจะโทรแจ้งก่อนนัดค่ะ

หมอแจ้งตอนนัดรอบถัดไปค่ะบ้านนี้4เมษายนฟังผลเลือดค่ะ

แจ้งตามวันนัดค่ะถ้าปกติดี ถ้าไม่ปกติจะโทรบอกก่อนค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ใจชื้นมาก ๆ เลยค่ะ 😭

พึ่งไปเจาะเลือด15มีนา หมอนัดอีกที12เมษาเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ของเราไปฝาก 22 มี.ค. หมอนัด 25 เม.ย. เลยเหมือนกันค่ะ

ไม่กังวลอะไรเลยค่ะ คือผลเลือดออกมาดี

จริงหรอคะแม่ ใจชื้นขึ้นมานิดนึงเลยค่ะ ขอบคุณมากเลยนะคะ😭🥺

ของเราก็แจ้งหลังจากเจาะ1เดือนค่ะ