10 Các câu trả lời

อัพเดทค่ะ เดี๋ยวพน.เช้า อัพเดทอีกทีนะคะ ลุ้นทุกวัน มโนอาการทุกวันค่ะ🤣 อาการแค่ง่วงนอนไวกว่าปกติ หิวบ่อย ไม่เจ็บนม หรือคัดนมเลย😆

ท้องเเล้ว 2ขีดจางๆ

เบบี้มาแล้วแน่นอนคะถ้าขึ้น2ขีดถ้าจะให้ชัวร์ลองตรวจดูอีกทีนะคะ แนะนำว่าตรวจปัสสาวะแรกของวันคะ👶🏻

ลองตรวจไปเรื่อยๆนะคะถ้า ปจด.ยังไม่มา บ้านนี้ ปจด.ขาดไป 7 วัน ตรวจขึ้น 2 ขีดเข้มอย่างไวเลยค่ะ

แม่อย่าพึ่งท้อนะคะ สู้ๆค่ะ✌️ เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ ขอให้มีข่าวดีเร็วๆนี้นะคะ♥️💕

อีกอาทิตย์ตรวจซ้ำถ้าเข้มขึ้นคือท้อง ฮอร์โมนคนท้องเยอะขึ้น

ของเค้าก็จางแบบนี้(ตอน DPO 10 ) ตรวจทุกวันก็จะเข้นขึ้นเรื่อยๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊😊

อัพเดท อันนี้ตรวจล่าสุดเช้ามีใครมองเห็นมั้ยคะ

ตรวจก่อน ปจด มาเมื่อกันค่ะ อีก 5 วัน ปจด จะมา

อันนี้ไม่เป็นมา 8 วันตรวจผลขีดเดียวค่ะ

ของเราจางแบบนี้เลย ตอนนี้คลอดแล้วค่า

ไม่แน่ใจว่าบ้านอื่นตรวจเจอตอนไหน เมื่อวานตรวจจางมากๆ เมื่อเช้าเลยตรวจอีกรอบตอนเช้า ชัดกว่าเดิมนิดหน่อยค่ะ

ของนูก็จาง ยังไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ

ท้องจ้า