2 Các câu trả lời

จริงๆแล้วในทางการแพทย์ไม่มีเลือดล้างหน้าเด็กนะคะมันคือเลือดที่เกิดจากการฝังตัวของตัวอ่อนในโพรงมดลูกค่ะ ถือว่าเป็นสัญญาณแรกของการตั้งครรภ์ค่ะ ลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจดูนะคะหรือไม่เพื่อความชัวร์ไปเจาะเลือดตรวจครรภ์ที่โรงพยาบาลได้เลยค่ะ

ตรวจวันที่มีเลือดออกมาแล้วค่ะ ยังขีดเดียวอยู่ รอครบกำหนดปจด.มา ถ้าไม่มาจะลองตรวจอีกทีค่ะ

ตรวจตั้งครรภ์ดูค่ะ

วันที่มีเลือดออกลองตรวจแล้ว ขีดเดียวอยู่เลยค่ะ รอถึงวันที่ปจด.มา ถ้าปจด ไม่มาจะลองตรวจอีกทีค่ะ