2 Các câu trả lời

ก่อนอื่นต้องเปลี่ยนข้าวที่เรากินเป็นข้าวกล้องรึข้าวไรเบอรี่ ข้าว2ทัพพีปาดกินข้าวกินน้ำเสร็จไม่ควรกินอะไรต่อถ้าอยากกินผลไม้ให้กินหลังอาหาร2ชม.ไม่เกิน1ฝ่ามี งดพวกผักหัว แกงกะทิ งดน้ำหวาน เลือกกินผลไม้ที่น้ำตาลน้อย ทำแบบนี้วนไปค่ะ ค่าน้ำตาลขนมปัง1แผ่น=ข้าว1ทัพพี ข้าวเหนียว1ห่อเล็ก=ข้าว2ทัพพี เช่นมื้อเที่ยงอยากกินข้าวและขนมปังด้วยให้หักลบค่าน้ำตาลกันค่ะ ลดข้าว1ทัพพี+ได้กินขนมปัง1แผ่น อยากกินอีกอย่างให้ลดอีกอย่าง กินน้ำเยอะๆฉี่ออกบ่อยๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กินน้ำใบเตยต้มจ้า เจอมาจากในติ๊กต็อก🤣

Câu hỏi liên quan