394 Các câu trả lời

ไปซาวด์มา ตอน6วีค2วัน หมอบอกยังไมเห็นเหมือนกันค่ะ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์กับไข่แดง อีก2อาทิตย์ หมอนัดไปใหม่ค่ะ

เคยเป็นจร้าตอนท้องเเรกไปตรวจตอน8วีค ไม่เจอหมอให้มาตรวจอีกทีตอน11วีค ก็ยังไม่เจอสุดท้ายต้องเอาน้องออกจร้า

ซาวด์ตอน 4 เดือนค่ะ หลังจากนั้น คุนหมอ ไม่ได้ซาวด์เลยค่ะ ให้ฟังแต่เสียงการเต้นของหัวใจว่าปกติไหม จนคลอดค่ะ

บ้านนี้คะ ไปซาวตอน6วีคเหมือนกันคะ หมอบอกตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่าคือตัวเด็กหรือว่าถุงอาหาร หมอนัดซาวอีกที11นี้คะ

ขอถามเม้นนี้ค่ะ สรุปถุงอาหารหรือตัวเด็กค่ะ พอดีเราไปซาวด์มา หมอก็บอกแบบไม่แน่ใจ แต่หมอว่าถุงอาหาร

ซาวตอน5สัปดาห์ ค่ะเห็นแต่ถุงไม่เห็นตัวน้องคุณหมอนัดซาวอีกทีวันที่23ค่ะหมอบอกน้องยังเล็กมากเลยมองไม่เห็น

ซาวตอน5w3dของเราก็เจอแต่ถุงการตั้งครรภ์ ยังไม่เจอตัวน้องค่ะ ตอนนี้8w1d รอลุ้นวันจันทร์นี้ค่ะว่าจะเจอมั๊ย

เหมือนกันค่ะบ้านนี้ซาวตอน8w6dเจอแต่ถุงการตั้งครรภ์​ค่ะหมอนัดอีกที23มีนาค่ะ

5w5dเจอน้องแล้วค่ะซาวด์ทางช่องคลอดตอนนี้14w1d รอไปซาวด์อีกค่ะ ว่าเพศไร เดี๋ยวก้เห็นค่ะคุนแม่น้องยังเล็กอยู่

ต้องซาวผ่านช่องคลอดค่ะ จะเห็นเพราะน้องยังเล็กมากๆ เราซาวตอน6w2d ผ่านช่องตลอดได้ยินเสียงหัวใจเต้นแล้วค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะตอนนี้6วีค 1วัน แต่รู้สึกว่าปวดท้องแบบเป็นประจําเดือนแต่ไม่มีเลือดค่ะจะเป็นอะรัยไม่ค่ะ

มีแม่ๆท่านไหน ท้อง6w แล้วมีอาการหน่วงๆท้องบ้างไหมคะ อยากทราบว่าอันตรายไหม หรือสาเหตุเกิดจากอะไรบ้างคะ