396 Các câu trả lời

ซาวด์ week6 ไม่เจอเหมือนกันค่ะ มาเจอตอน week8

บ้านนี้เห็นน้องแล้วหัวใจเต้นแล้วจ้า

หนูยังไม่อัลตร้าซาวด์เลยค่ะ 17วีคแล้ว

6วีค3วันยังไม่เจอตัวน้องเหมือนกันค่ะ

ซาวด์ดูตอน6วีคค่ะ​ เห็นน้องชัดเจนมาก

แม่บ้านนี้เจอตัวเด็กตอน8สัปดาห์ค่ะ

ไปซาวน้องครั้งแรกตอน6wเจอแต่ถุง ไปเจอน้องอีกทีตอน8wค่ะ

ตอนซาว 5 วีคก้ยังไม่เห็นเหมือนกันค่ะ

ซาว6วีคยังไม่เจอค่ะ มาเห็นตอน12วีคค่ะ

เจอตอน 6 วีคค่ะแม่ มีตัวมีหัวใจแล้ว 🥰

เจอตัวและถุงตั้งครรภ์ตอน6วีค5วันค่า