394 Các câu trả lời

ไปฝากท้องมาเมื่อวานหมอซาวด์ให้แต่ไม่เจอตัวน้องเหมือนกันค่ะ หมอนัดอีกที11มกรา

ตอนนี้ 6 วีค แต่ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยค่ะ เคยท้องลมมาแล้ว 1 ครั้งแอบกลัวเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะหมอนัดพรุ่งนี้ก็หวั่นเหมือนกันกลัวท้องลมอีก

ซาวด์ตอน5วีค คุณหมอบอกน้องยังเล็ก ตอนนี้ลุ้นอยู่มากๆเลยค่ะ ซาวด์หน้าท้องนะคะ

บ้านนี้ซาวด์ครั้งแรกตอน5วีค 2 เจอแต่ถุงยังม่เจอเด็ก มาเจออีกทีตอน10วีค 5 ค่ะแม่

อิเเม่อยู่ๆปวดท้องบิดๆ เกร็งๆ ว้าปไปหาหมอมามะกี๊เลย ยังไม่เห็นเจ้าจิ๋ววเลย

เหมือนกันค่ะ หมอว่าน้องยังเล็กนัดอีกที 7สัปดาห์ ตอนไปฝากแม่ไปตอน5สัปดาห์5วัน

เป็นเหมือนกันค่ะ พึ่งซาวน์ไปเมื่อวันที่21 ไม่เห็นตัวเด็ก ต้องรอซาวน์ใหม่ค่ะ

บ้านนี้ก็ยังไม่เจอค่ะตอน6w3dมาเจอตอน8wพอดีเลยค่ะตอนนี้เป็นต้าวหมู22วีคแล้วค่ะ

VIP Member

6+3วีคค่ะ เจอหัวใจเต้นค่ะเต้นยังเบาค่ะทำใจสบายอย่าเครียดนะคะเดี๋ยวก็เจอค่ะ

บ้านนี้ซาว์ตอน 5 week ไม่เจออะไรเลยหมอนัดวันที่ 26 กรกฎาคมนี้ ใจแป้วมากๆ #ท้อง2ค่ะ