18 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด10กันยาค่ะ มีเเบบนี้ออกมาเหมือนกันค่ะ มันคือมูกค่ะเเม่ ถ้ามีอาการอื่นรวมด้วยให้ไป รพ. นะคะเเม่ บ้านนี้มีมูก2รอบไป รพ. ปากมดลูกเปิด1เซนค่ะ

กำหนดคลอด10กันยาเหมือนกันเลยค่ะแม่☺️

เมื่อวานมูกไหลมา 2รอบ ตอนตี4มีอาการปวดมาแล้วค่ะ 5-7นาทีหาย แม่ก็นอนหลับไปตื่นมา6โมงปวดอีกเลยไปเข้าห้องน้ำกลับมาท้องแข็งมีปวดนิดเดียว😅

กำหนดคลอด1กันยาเหมือนกันค่ะมีมูกขาวขุ่นออกมาเหมือนกันมีออกมาได้เป็นอาทิตย์​แล้วมีแต่เจ็บเตือนเองค่ะ

ทางนี้กำหนดคลอด 7ตุลา ค่ะ.ถ้าปวดท้องก้น่าจะแอทมิด..ผ่าช่วงๆกันยาค่ะ

บ้านนี้กำหนด2กันยามีตกขาวขุ่นมาเป็นอาทิตย์แล้วปวดท้อง ท้องแข็งเริ่มถี่ขึ้นรอดูค่ะอยากแตกเต็มที

บ้านนี้4กันยา มีมูกใส2วัน มีท้องเเข็งห่างๆ ยังไม่มีอาการอื่นอีก ลุ้นๆอยู่เหมือนกันจ้า

บ้านนี้26กันยาค่ะ มีมูกใสๆไหล2รอบวันที่18สิงหา ไม่มีอาการอื่นร่วมเลยไม่ได้ไปหาหมอค่ะ

มูกค่ะบ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันเลยรอดูอาการก่อนค่ะว่าจะเจ็บท้องไหมกำหนด7กันยา

กำหนดคลอด10กันยา ยังไม่มีมูกหรือเลือดอะไรเลยค่ะ แค่เจ็บจี๊ดๆตรงจิมิ😆

บ้านนี้กำหนดคลอด 9 กันยามีมูกเลือดออกมาแต่ไม่มีอาการอะไรรวมด้วย

เราก็10กันยาเหมือนกัน มีมูกแบบนี้2-3แล้วแต่ยังไม่ได้ไปร.พเลยย

Câu hỏi liên quan