20 Các câu trả lời

ิต้องรีบหาหมอน่ะค่ะเด่วแผลติดเชื้อน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะๆ แบบนี้เขาจะเย็บใหม่ไหมคะ

คลิปโป๊ผู้หญิงกับผู้ชายเย็ถ้าแบใน้

งงค่ะ

ไปหาหมอจ้าแผลเหมือนจะอักเสบคะแม่

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ วันนี้เค้าไปหาหมอมาแล้วหมอไม่เย็บไห้ค่ะ ไห้เเต่ยากินเเก้อักเสบกับยาฆ่าเชื้อ เขา-บอกเดี่ยวมันจะเต็มขึ้นมาเอง🙏

ใช่ค่ะ ปริเยอะมากเลย ไปหาหมอไหมคะ

ไปหาหมอเย็บใหม่เลยคะ

ลองไปพบหมอดูนะคะ อย่าปล่อยไว้นาน

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ วันนี้เค้าไปหาหมอมาแล้ว หมอไม่เย็บไห้ค่ะ ไห้เเต่ยากินเเก้อักเสบกับยาฆ่าเชื้อ เขาบอกเดี่ยวมันจะเต็มขึ้นม่เอง

รีบพอแพทย์ด่วน มีแผลเพิ่มอีกคะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ วันนี้เค้าไปหาหมอมาแล้วหมอไม่เย็บไห้ค่ะ ไห้เเต่นากินเเก้อักเสบกับยาฆ่าเชื้อ เขาบอกเดี่ยวมันจะเต็มขึ้นมาเอง

ซื้อยาเพ็ญมากินนะค่ะ

หาหมอค่ะแม่

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ วันนี้เค้าไปหาหมอมาแล้ว หมอไม่เย็บไห้ค่ะ ไห้เเต่ยากินเเก้อักเสบกับยาฆ่าเชื้อ เขาบอกเดี่ยวมันจะเต็มขึ้นมาเอง🙏

หาหมอเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ วันนี้เค้าไปหาหมอมาแล้วหมอไม่เย็บไห้ค่ะ ไห้เเต่ยากินเเก้อักเสบกับยาฆ่าเชื้อ เขาบอกเดี่ยวมันจะเต็มขึ้นมาเอง🙏

หาหมอนะค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ วันนี้เค้าไปหาหมอมาแล้วหมอไม่เย็บไห้ค่ะ ไห้เเต่ยากินเเก้อักเสบกับยาฆ่าเชื้อ เขาบอกเดี่ยวมันจะเต็มขึ้นม่เอง