8 Các câu trả lời

ถือว่าน้อยนะคะ ถ้าปกติต้องเยอะกว่านี้ค่ะ,😅😁ประมานเดือนที่8-9 ผมแม่ก้จะชี้โด่ชี้เด่ด้วย แต่เด่วก้งอกมาใหม่ ร่วงยุ่ 4เดือน-1ปี เลยค่ะ บ้านนี้ลุก1ขวบ5เดือนล่ะก้ยังร่วงยุ่แต่ร่วงน้อยล่ะค่ะ

บ้านนี้ก้เป็นค่ะตอนนี้ลูกได้ 7 เดือน ผมข้างหน้าชี้โด่ชี้เด่ผมขึ้นใหม่ค่ะผมเริ่มร่วง้อยลงกว่า 4-5 เดือนค่ะ

บ้านนี้เพิ่งเริ่มร่วงตอนลูก4เดือนค่ะ 😅😅 อดทน พยายามไม่หวี ไม่จับผม ก็พอช่วยได้จ้า

ร่วงตั้งแต่ลูก1เดือนเลยค่ะ ตอนนี้3เดือนแล้วร่วงเยอะกว่าเดิม

ร่วงเยอะมากคะแม่ ตอนนี้น้อง5เดือนแล้วยังไม่หยุดร่วงเลยคะ

ร่วงคะแม่แรกๆร่วงมากพึ่งหายร่วงตอนน้อง6เดือนเองคะ

บ้านนี้ร่างตังแต่ 2 เดือนเลยค่ะ 🤣

ผมที่ติดมาตอนคลอดรึเปล่าคะแม่

Câu hỏi liên quan