38 Các câu trả lời

เริ่มรู้สึกตอดตอน20วีค1วันค่ะ พอเอามือกดตรงใต้สะดื้อกระตุกเลย

เรารู้สึกว่าลูกตอดตอน 18 วีค เเล้วรู้สึกว่าเขาดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

18w ตอดเก่ง ตอดบ่อยมากๆ แต่เริ่มดิ้นแบบเบาๆไม่รู้สึกมากค่ะ

ทางนี้ก็16W. คะ ไม่รุ้ลูกดิ้นหารือเนื้อส่วนท้องมันกระตุก

เหมือนกันค่ะยังไม่รู้สึกพอไปหาหมอตามนัดก็ปกติ🥰

ปกติของท้องเเรกค่ะเเม่ที่ยังไม่รู้สึกว่าดิ้น

ของเรา19วีคยังไม่รุวสึกเลยลูกยังไม่ดิ้นอีกเลย

บ้านนี้ดิ้นให้รู้ว่ารักตอน 21สัปดาห์ค่า 🥰

VIP Member

20 คะ กำลังตอดเลย ตอนนี้ 24 แล้ว ถีบไม่ไหว 🤣🤣

ของแม่น้องต๋อดประมาณ28-29w ดิ้นประมาณ 33-34w จ้า