33 Các câu trả lời

ตอนนี้31wแล้วค่ะ รู้สึกว่าช่วงนี้น้องดิ้นแรงและถี่ขึ้นค่ะ บางครั้งเวลาน้องดิ้นจะรู้สึกเจ็บหน่วงๆและตึงๆตรงจิมิมาก จนบางครั้งต้องหยุดกิจกรรมทุกอย่างเพื่อมานั่งพักก่อนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เข้า 8 เดือนแล้ว น้องดิ้นจนจุกเลยค่ะ เจ็บซี่โครงไปหมด ตะคริวเริ่มมาแต่เป็นเฉพาะเวลานั่ง หลังเท้าเริ่มบวมหน่อยๆ เวลานอนหาที่นอนสบายไม่เคยได้เลยค่ะ ตอนนี้ได้แต่อดทน 😂😂

ท้องแก่ยิ่งปวดเมื่อยธรรมดาค่ะ อดทนหน่อยแม่เดี๋ยวก็หายแล้ว ลูกบ้านนี้ชอบดิ้นตอน4-5ทุ่มกว่าจะได้นอนเพลียมาก คลอดออกมาก็ตื่นเวลาเดียวกันเลยค่ะ

ดิ้นแรงมากค่ะ ดิ้นทั้งวันทั้งคืน ทุกชั่วโมงเลยตอนกลางวัน ปวดหลังมากจี๊ดๆที่หลัง ตอนดึกดิ้นทีนี่แม่ตื่นเลยค่ะ

นี้จะ 6 เดือนแล้วค่ะ อีก2วัน ดิ้นแรงเหมือนกันค่ะ ตะแคงขวาก้ดิ้น ตะแคงซ้ายก้ดิ้น นอนหงายก้ดิ้น เตะทีๆเจ้บมากก

เราก็ 7 เดือน นั่งหลังตรง ไม่ได้เลย น้องถีบเจ็บซี่โครงไปหมด แต่ไม่ปวดหลังนะ แต่มีปวดขาบ้าง เวลาเดินนานๆๆ

VIP Member

8​ เดือน​ 2 สัปดาห์​ ดิ้นจนเสียวท้อง​ เสียวซี่โครงไปหมดเลยค่ะ​ แล้วแม่อยากนอนมากๆ​ เพลีย

VIP Member

เป้นค่ะ บ้านนี้ 8 เดือนก้ดิ้นเก่งดิ้นแรงมากๆเหมือนกันค่ะ ปวดเมื่อยเหมือนกันค่ะ

เป็นค่ะนอนก็ยากปวดไปตามร่างกายแถมเวลาหายใจเจ็บซี่โครงอิกด้วยลูกก็ดิ้นแรง

สู้ๆค่ะ รวมๆตอนปากมดลูกค่อยๆเปิด เจ็บกว่า ร้อยเท่า พันเท่าค่ะ

Câu hỏi liên quan