16 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้มาตั้งแต่ 32 w เลยจ้า เพราะดื่มชากระตุ้นน้ำนม เพื่อเตรียมความพร้อมของน้ำนมและบำรุงครรภ์ด้วย ตอนนี้ 34 w น้ำนมก็ยังมายุจ้า

ดื่มชาอุ่นรัก

หลังคลอดก็มาค่ะ แต่บ้านนี้39+3เปียกชุ้มเลยค่ะ55 มาตั้งแต่7เดือน

แล้วหลังคลอดน้ำนมยังเยอะอยู่มั้ยคะ พอดีคนรู้จักเขาบอกว่าน้ำนมมาเร็วหลังคลอดจะน้อย

ปกติค่ะ บ้านนี้มาหลังคลอด3วัน ออกเยอะมากๆ

เราว่าปกตินะ เพราะเราก็น้ำนมมาหลังคลอด

ปกติค่ะ เเต่บางคนน้ำนมก็มาก่อนคลอดคะ

เราก็ไม่มีเหมือนกันค่ะ แอบกังวล😓

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็มาหลังคลอดจ้า

บ้านนี้ลอดได้3วันน้ำนมค่อยมาคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่มีเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก้อยังม่มาค่ะ