14 Các câu trả lời

ของเราได้ 21สัปดาห์ ยังรุ้สึกแค่ลูกตอดๆอยุ่เลยค่ะ อยากได้ความรุ้สึกว่าลูกดิ้นแรงๆบ้างคงจะมีความสุขมากเลยนะค่ะ

ถ้าเป็นทุก10นาทีจะต้องไปหาหมอค่ะ แต่ถ้าไม่บ่อยไม่ถี่ คือเค้าก็ไม่เป็นไรจ้าเค้าพลิกตัวเล่นบ้าง งอตัวบ้างจ้า

VIP Member

เป็นเหทือนกันค่ะ 23 สัปดาห์ โก่งทีหายใจไม่ทั่วท้องเลย จุกๆเสียดๆต้องนอนตะแคงลูบๆท้องสักพักลูกก็เลิกโก่งค่ะ

โก่งตัวค่ะเพราะถ้าท้องปั้นท้องแข็งต้องแข็งทั้งท้องค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคระ บางทีลุกก้อไม่ได้ยืดตัวก้อไม่ได้

โก่งตัวค่ะ จะเป็นแค่แป๊บเดียวแล้วหายเป็นปกติค่ะ :)

ตะคริวที่ท้องรึเปล่าค่ะ ลองแจ้งคุณหมอน๊า

ลูกโก่งตัวค่ะ บ้านนี้เป็นประจำค่ะ😂

แข็งบางจุดน้องโก่งตัวค่ะ

น้องคงโก่งตัวคะคุณแม่

Câu hỏi liên quan