62 Các câu trả lời

ไปได้เลยค่ะ ย้ายไปใช้สิทธิบัตรทองเหมือนกัน แจ้งว่ามาฝากครรภ์พร้อมสมุดสีชมพูได้เลยค่ะ *เราย้ายตอนวีคที่31

ตอนท้องแรกก็ฝากคลินิก หมอบอกถ้าเจ็บท้องก็ไปรพ.ได้เลยพอดีคลินิกที่ฝากเป็นของรพ.ที่ถือบัตร30อยู่แล้วอ่ะค่ะ

สอบถามค่ะถ้าจะย้ายคลีนิคฝากครรภ์ ช่วงรอผลตรวจน้ำตาล ต้องรอก่อนรึว่าย้ายไปที่ใหม่แล้วตรวจใหม่ค่ะ

บ้านนี้ถามหมอที่คลีนิคว่าควรย้ายไปโรงพยาบาลกี่วีคดี หมอบอกว่าส่วนมากเขาจะย้ายกัน 35วีค 36วีค ค่ะ

ได้ค่ะเคยถามหมอแล้วเขาบอกว่าย้ายได้เป็นสิทธิ์ของเราแล้วเขาจะบอกเราว่าต้องเตรียมอะไรบ้าง

ย้ายเหมือนกันค่ะ 34 week ย้ายจากรพ.รัฐ กทม.กลับไปคลอดที่รพ.รัฐต่างจังหวัดค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรนะคะ

อย่าให้อายุครรภ์เยอะนะคะถ้าเกิน7เดือนจะย้ายยากต้องรีบเลยค่ะเพราะส่วนมากเขาจะไม่ค่อยรับ

ย้ายคลินิกฝากครรภ์ ต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้างคะแม่ ต้องตรวจเลือดเจาะเลือดใหม่ไหม

อยากย้ายเหมือนกันค่ะพอดีตอนนี้ฝากอยู่คลินิกอยากย้ายไปที่โรงพยาบาลค่ะทำยังไงคะ

ได้ค่ะแม่บ้านนี่ฝากถึง31วิกถึงย้ายมาฝากต่อที่บ้านเพื่อจะคลอดที่ต่างจังหวัดค่ะ

Câu hỏi liên quan