26 Các câu trả lời

ใช่ครับ เร็วขนาดนั้นแหละครับ แต่ก็อาจมีโอกาสเป็นบวกลวงได้(น้อย) ยังไงก็ไปตรวจยืนยันที่ รพ อีกทีครับ

โอกาสท้องจริงๆ 99% ครับ อีก 1% เผื่อกรณีมีท้องลมอีก (มีรกไม่มีลูก)

ตั้ง8วันแล้วนี่คะ จะขึ้นเข้มก็ไม่เห็นแปลก เราตรวจก่อนรอบเดือนจะมาในอีก 7วัน ยังขึ้น2ขีดจางเลยค่ะ

ฮอร์โมนแต่ละคนแตกต่างกันค่ะ ส่วนตัวก็ขึ้นชัดตั้งแต่ปจด.ขาดได้1วันเอง พบหมอนะคะ จะได้สบายใจจ้า

บางคนตรวจก่อนประจำเดือนมาก็ขึ้นแล้วค่า เลื่อนไป8วันแล้ว ก็ไม่ถือว่าเร็วนะคะ ปกติค่ะ

ทางนี้ก็แค่ 1วันเหมือนกันค่ะ ตอนนี้น้องคลอดออกมาเก้าเดือนแล้วค่ะ

นับประจำเดือนมาล่าสุด

บางคนเม้นไม่มา1วัน ตรวจขึ้นชัดมากค่ะแล้วแต่คน ขอให้สมหวังนะคะ

ท้องค่ะ หาหมอฝากท้องค่ะ🥰🥰🥰

บ้านนี้ประจำเดือนขาด2วัน ขึ้นชัดแบบชัดมากไม่ต้องลุ้นเลยคะ🤣

ยินดีด้วยเช่นกันค่า ขอให้สมหวังนะคะแม่🥰

อยู่ร่างกายและฮอร์โมนของคุนแม่ๆแต่ล่ะท่านค่ะ.

บ้านนี้เลื่อนแค่2วันตรวจขึ้น2ขีดชัดแจ๋วเลยค่ะ

ของเราขาด6วัน ขึ้นนสองขีดชัดเลยตอนนี้16วีคแล้ว

Câu hỏi liên quan