84 Các câu trả lời

เป็นเพราะยาบำรุงมันเรยเป็นสีแม่บ้านนี้ก้เป็น ถ่ายก้ยากเราเรยสักสองสามวันมันก้หายนะแต่พอกับมากินอีกมันเป็นอีกไมรู้จะทำแบบไหนเเร้วก้เรยต้องกินไปเรื่อยๆค่ะ

ตอนแรกเห็นเราก็ตกใจเหมือนกัน รอดูอีก 2-3 วันก็ยังเป็นอยู่เลยเปิด กรูเกิลอ่าน ค่อยโล่งอกที นึกว่าตัวเองเป็นโรคอะไร ที่แท้เพราะยาบำรุงนี่เอง

ใช่คะ เเม่บ้านนี้อุนจิก้เป้นสีดำ5555 สงสัยมานานเเระเเต่เลิกสงสัยตั้งเเต่กินยาบำรุงเลือด

VIP Member

คุณแม่ทานธาตุเหล็กรึป่าวค่ะ ธาตุเหล็กจะทำให้อุจจาระออกมามีสีดำ เป็นเรื่องปกติค่ะ

กินโอบิมินหรือป่าวค่ะ เกิดจากธาตุเหล็กของยาบำรุงนะคะ ไม่อันตรายค่ะ

ธาตุเหล็กคะ​ เม็ดสีดำๆ​ ที่คุณหมอให้มาทาน​ บ้านนี้เป็นอยู่คะ😅

เกิดจากที่เราทานยาบำรุงเลือดค้ะแมีจะมีถ่ายสีดำถือว่าปกติ

VIP Member

ยาบำรุงเลือดคุณหมอจ่ายให้เริ่มกินตอนท้องได้กี่วีคคะแม่ๆ

ยาบำรุงที่คุณหมอให้มาค่ะ อุจจาระจะเป็นสีดำ บ้านนี้ก็เป็น

ยาบำรุงเลือดเสริมธาตุเหล็กเม็ดแดงเลยจ้า เป็นทุกบ้าน

Câu hỏi liên quan