28 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้โดนตรวจหลายรอบมากค้ะ เพราะแม่กรุ๊ปเลือดพิเศษ แต่พ่อตรวจครั้งเดียวค้ะ

ครั้งที่2ตรวจแค่แม่คนเดียวค่ะ ตรวจซิฟิลิส/HIV/ความเข้มข้นของเลือด

บ้านนี้โดน 2 รอบค่ะ แม่เป็นพาหะ และน้ำตาลสูง แต่พ่อรอบเดียวค่ะ

ถ้าผลเลือดแม่ไม่มีปัญหา​ ก็​ไม่​จำเป็นต้อง​ตรวจคุณ​พ่อจ้า

VIP Member

บ้านนี้ตรวจแต่แม่จ้า ถ้าผลเลือดปกติพ่อไม่ต้องตรวจค่ะ

บ้านนี้ก็ตรวจ 2 รอบค่ะ ตรวจว่ามีภาวะเลือดจางไหม

บ้านนี้จรวจไปแล้ว2รอบคะ รอบที่3 หมอนัด16 มิ.ย

ตรวจครั้งที่2คือจรวจหาโรคสำหรับแม่จ้า

บ้านนี้ตรวจ2รอบค่ะคุณพ่อน้องตรวจรอบเดียว

VIP Member

บ้านนี้ตรวจฝากท้องครั้งแรกกับ7เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan