21 Các câu trả lời

คุณแม่จะคลอดแบบไหนค่ะ? ค่าคลอดโรงพยาบาลทหารเรือ ถ้าคลอดเอง 5000 บาท ถ้าผ่าคลอด 15000 บาท แล้วก็มีค่าอาหาร สำหรับห้องธรรมดา วันละ 400 ค่ะ

เคสหนูฝากท้องที่โรงบาลปากน้ำคะไปคลอดที่ทหารเรือ​ได้ไมคะ คลอดเอง+ห้องธรรมดา​ ใช้ประกันสังคม​คะ

ค่าคลอดโรงพยาบาลทหารเรือ น่าจะไม่เกิน 5000 บาทค่ะ เพื่อนเราพึ่งคลอดลูกไปตอนต้นเดือนรวมทำหมันด้วย 7000 บาทนิดๆ

ถ้าจะฝากพิเศษ รพ.ทหารเรือ แนะนำหมอปราโมทย์ค่ะ หมอเค้าจะเข้าคลีนิคตรงตลาดบางประแก้ว ค่าฝากประมาณ 5000 ค่ะ

ตอนนี้ ราคาห้องพิเศษ โรงพยาบาลทหารเรือ ยังเท่านี้อยู่ไหมคะ คิดว่าห้องพิเศษแบบ 4 คน ก็น่าจะพอแล้วไหมคะ?

โทรสอบถามกับ รพ. โดยตรงเลยค่ะ ได้คำตอบที่ชัดเจน เบอร์โทร รพ.ทหารเรือกรุงเทพ สรรพาวุธ บางนา >> 02 475 2406

ขอบคุณค่ะ

เรากำลังจะไปคลอดที่นี่ แต่เรารู้สึกเป็นกังวลมากเลย เค้าดูแลเรากับลูกโอเคใช่มั้ยคะ

สอบถามครับ วันธรรมดาไม่สะดวกเลย เสาร์-อาทิตย์นี่โรงพยาบาลมีบริการตรวจมั้ยครับ

ดู รพ อื่นไว้ด้วยหรือเปล่าคะ? พอดีไปเจอมา ของปี 63 https://th.theasianparent.com/obstetric-delivery-packages-2563-bangkok-100919/web-view

จะพาแฟนไปฝากท้องที่นี่ ควรจะใส่ซองค่าฝากพิเศษด้วยดีไหมครับ

คุณแม่ได้รายละเอียดหรือยังคะ

Câu hỏi liên quan