89 Các câu trả lời

ท้องจ้า ของแม่บ้านนี้ครั้งแรกก็จางแบบนี้ค่ะ ตรวจอีกรอบก็เข้มขึ้นจ้า ตอนนี้คลอดน้องแล้วค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ท้องค่ะเพราะตอนแรกที่ตรวจก็เป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ​ ขึ้นจางๆเลยไปซื้อมาตรวจอีกอันขึ้นชัดเลยค่ะ

ปจด.ขาดกี่วันคะแม่. แต่รูปของบ้านนี้ปจด.ขาด7วันชัดมากตอนนี้ได้10สัปดาห์แล้วจ้า

ท้องค่ะ ข้างกล่องมีบอกค่ะ ก่อนทิ้งกล่องควรอ่านข้างกล่องด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ของเราเข้มกว่านี้ หมอบอกไม่ท้องค่ะ ลองไปเจาะเลือดที่ รพ ดูนะคะ

ท้องค่ะ ตอนตรวจก็ขึ้นจางเเบบนี้ค่ะ ต้องซื้ออิกอันมาตรวจ

ท้องค่ะ จะเข้มรึจางถ้าขึ้นสองขีดก้อท้องคะ ยินดีด้วยค่ะ

ท้องจ้า ของเราก็แบบนี้เลย ถ้าไม่ชัวลองตรวจอีกอันนะคะ

จางแค่ไหนก้อท้องค่ะ ถ้าไม่มั่นใจอีก 2-3 วันลองตรวจใหม่

ถ้าไม่แน่ใจเราต้องไปสอบถามทางโรงพยาบาลค่ะ

Câu hỏi liên quan