22 Các câu trả lời

ผช.มั้งคะเหมือนน้องจะมีไข่ รอดูอีกทีนะคะ แต่มันก็เกือบชัดว่าเป็นผช.นะคะเพราะถ่ายน้องตรงหว่างขาถ้าเห็นไข่ก็เป็นผช.จ้า แต่หนูว่าผช.นะคะเห็นชัดเจนเลย

ทำไมแม่ไม่เชื่อหมอค่ะ 😊 ชายนี่โดยมากบอกมาจะไม่ค่อยผิดค่ะ แต่บอกว่าหญิงสุดท้ายคลอดชายมีเยอะกว่าเพราะน้องหนีบ แต่ถ้าบอกชายก็ค่อนข้างชัวนะเราว่า

ชายค่ะ เรื่องการเตรียมผ้าคือถ้าซื้อชุดเด็กชายไว้ เกิดมาเป็นหญิงก็จะใส่ของชายได้ แต่ถ้าซื้อของผู้หญิงไว้แล้วออกมาเป็นชาย น้องจะไม่ได้ใช้นะคะ

ผู้ชายแหละ ตอนแรกที่รู้ตัวว่าท้องยังไม่รู้เพศ เราก็แบบนี้เลยเตรียมหาชุดน่ารักๆสวยๆ พอ 12w หมอซาว์ดยุดีหมอก็บอกได้ผู้ชาย ไม่ทันตั้งตัวเลย

เชื่ิอหมอดีกว่า​ เราเคยไปซาวหมอบอกผู้ชาย​เราบอกผู้หญิง​แน่ๆหมอบอกว่าถ้าผู้หญิง​จะเอาระเบิดมาวางคลีนิกไง! ออกมาเป็นผู้ชายจริงๆ

ญ.​ บน​ ช.ล่าง​ ของลูก​เราคะ​ ใครๆก็บอกของลูกสาวเป็นจู๋​ แต่​แม่ไม่เชื่อ​ ไปซาวด์​ 4​ มิติ​ สรุปได้สาวสมใจ​ 😊

จู๋เด่นมาขนาดนั้นไม่น่าจะหดแล้วแม่ ของเราเกลี้ยงเกลาหมอก็แค่พูดว่าสงสัยจะผญ.เฉยๆยังไม่ฟันธงเลย😂

เด็กผู้ชายน่ารักจะตาย ถึกและทน เล่นแรงๆได้ อ้อนเก่งด้วย เพียงแต่จะอ้อนอีกแบบต่างจากผู้หญิงค่าา

หน้าจะ ผช นะค่ะ นัองมีจูอยู่ตรงหว่างขา

VIP Member

คิดว่าเราน่าจะเชื่อคุณหมอดีที่สุดค่ะ 😊