30 Các câu trả lời

เรากินตัว VVip อยู่ค่ะ กระปุกกลมๆ ลูกโตเกินเกณฑ์ทุกครั้งที่ซาวเลย เราก็ท้องแฝดค่ะ แต่เค้ากินไข่มื้อละฟองด้วยนะคะ

แม่เก่งมากเลยค่ะ

เราก้อกินทุกวันนะขับถ่ายง่ายขึ้นจิงแม่ไม่ซีดระหว่างตั้งครรถ์ด้วย กินคู่กับนมแพะชงร้อนๆกินง่ายดีค่ะ

เดี๋ยวจะลองทานดูนะคะแม่

ถ้าอยากเพิ่มน้ำหนัก กล้วย ไข่ไก่ นมวัวสลบนมถั่วค่ะ 36วีคลูก นน.2099 พอหมอนัดอีก39วีค นน.ลูก3449 คลอดจริง40วีค 3585 ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทานประจำค่ะ เดือนที่เเล้วลองไม่ทานไปหาหมอตรวจเจอน้ำตาลทุกทีกินตลอดผ่านทุกครั้ง

จมูกข้าวไรซ์เบอรี่ เป็นคาร์โบไฮเดรต คนเป็นเบาหวานก็ควรจะตัองระวังถ้ากินเยอะไปนะคะ

ขอบคุณค่ะ จะทานแต่พอดีนะคะ

บ้านนี้ทานตัวนี้เลยคะ คู่กับนมดีน่างาดำ +ไข่ต้มด้วย กินก่อนอาหาร15นาที และก่อนนอนคะ

ทานกับดีน่างาดำ เข้ากันได้ดีมากๆคะ หอม ทานง่ายแนะนำคะ

กินอยู่ค่ะแต่ไม่รู้ว่าช่วยเพิ่มน้ำหนักลูกไหมแต่ช่วยในการคุมอาหารเบาหวานคะ

กินหมดไปสามห่อน้ำหนักน้องตอนคลอดอยู่ที่3510ค่ะไม่คิดว่าจะเยอะขนาดนี้

ตอนเเรกน้ำตาลในเลือดสูง ทานตัวนี้ไปเจาะอีกทีน้ำลดลงเป็นดีเลยค้ะ

VIP Member

ถ้าอยากเพิ่มนน.ลูกกินไข่ต้มทุกเช้า2ฟองทุกวันดูค่ะ

ทานได้น้อยค่ะ เพราะรู้สึกินนิดเดียวก็อึดอัดและอิ่มเร็วค่ะ