น้ำคาวปลา//มดลูกอักเสบ

สวัสดีค่ะ เราคลอดลูกได้2เดือนครึ่งแล้วค่ะ น้ำคาวปลาเริ่มมีสีใส ใกล้จะหยุดแต่ยังมีออกมาเรื่อย แต่มันแปลกตรงที่นั่งไหล นอนไหล ลุกไหล พอคุณหมอนัดไปตรวจภายในหลังคลอดพบว่าเป็นปากมดลูกอักเสบได้ยาสอดมาค่ะ สอดไปวันแรกเลือดออกเลยค่ะ ออกเป็นเลือดสดเหมือนประจำเดือนเลยค่ะ พอสอดวันที่สองเอาไม่อยุ่แล้วค่ะเลือดมาเต็มผ้าอนามัยไหลทั้งวันเลยค่ะ เยอะมากๆมีลิ่มเลือดด้วยค่ะ มีใครเคยเป็นไหมคะ ตอนนี้สับสนไม่รู้เกิดจากอะไรกันแน่ที่มาที่ไปของเลือดไม่รู้เลยค่ะ วันนี้จะเข้าไปพบหมอค่ะแล้วจะมาอีพเดทอีกที ใครเคยเป็นแชร์ได้นะคะ ปล.เราให้นมน้องเองค่ะเลือดที่ออกก็ไม่น่าจะใช่ประจำเดือน(คิดเอง) แม่ๆว่าไงคะ😂😂

1 Các câu trả lời

สรุปโทรไป ทางคลีนิกบอกว่ารอเลือดหยุดก่อนค่อยสอดยาค่ะ รอดูค่ะเซงมาก

Câu hỏi liên quan