30 Các câu trả lời

น่ารักน่าชัง สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะค่ะ

VIP Member

เจ็บ12ชม. ที่แสนนานแต่เห็นหน้าแล้วมีความสุข ยินดีด้วยคร่า

มีความสุขที่สุดค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่😊 เป็นความเจ็บปวดที่งดงามจริงๆค่ะ😍

ขอบคุณค่ะ เจ็บมาก

ยินดีด้วยค่ะเเม่บ้านนี้กำหนด15ก.ย.ยังเงียบยุเลย

ใกล้แล้วค่ะ อีกไม่กี่วัน ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะบ้านนี้20กันยายังเงียบยุเลยค่ะ

ค่ะ ใกล้แล้ว

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด20ก.ย เงียบมากแม่😆

อัลตร้าซาวด์ประมาณกี่เดือนคะ ถึงรู้เพศ

ซาวด์ตอน26วีคค่ะ

ยินดีด้วยจ้าวันนี้ยังรอลุ้นอยู่เลย

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่าชังมากเลยค่ะ

บ้านนี้18กันยาก็ยังเงียบยุ่เลยค่ะ😅

ใกล้แล้วจร้า

Câu hỏi liên quan