48 Các câu trả lời

ดีจังค่ะแม่ได้เห็นหน้าลูกแล้ว เรากำหนดคลอด15ก.ย.64เจ็บจิมิมากๆเลย ลูก เดิน ลำบากมากอยากคลอดแล้วค่ะ ขอสอบถามค่ะแม่ๆไห้คุณพ่อช่วยบ่อยไหมค่ะกว่าจะคลอด แล้วแม่คลอดน้องน้ำหนักเท่าไร่ค่ะตอนนี้36+6ค่ะ

เรานี่ตั้งแต่รู้ว่าท้องก็จัดกันเกือบทุกวันยันก่อนออกเลยจ้า 28เมษายนยังจัดกันอยู่เลยพอ29เจ็บท้องออก02.38น. ออกง่าย ลูกชายน้ำหนัก3090หน้าพ่อมาเต็มๆ🤣🤣

บ้านนี้กำหนด 12 ก.ย. อยากคลอดบ้างจังเลยค่ะ กลัวติดโควิดก่อนคลอดมากๆ ถ้าคลอดแล้วอย่างน้อยๆลูกน่าจะปลอดภัยกว่าตอนอยู่ในท้อง

ยินดีด้วยนะคะ แม่มีอาการก่อนคลอดยังไงบ้างคะ แชร์ประสบการณ์หน่อยค่า บ้านนี้กำหนด3กันยา #ท้องแรกค่ะ

คลึงที่หัวนม ใช่ไหมคะ

ยินดีด้วยจ้า​ บ้านนี้สิงหายังเงียบอยู่เลย ทีมกันยาแซงไปแล้ว​ อยากเจอหน้าลูกบ้างจัง🥺

ทำงานเพิ่งจะพักได้อาทิตย์เดียวเอง​ค่ะ นึกว่าจะคลอดง่าย​ เดินบ่อยนั่งรถมอเตอร์ไซค์​บ่อยไม่ได้ช่วยเลย😂

นี้ก้หมอนัด25สิงหาแต่ตอนนี้ก้รุ้สึกว่าจะเจ็บๆท้องแล้วและท้องก้แข็งบ่อยด้วย

บ้านนี้ 35 สัปดาห์ เริ่ม เจ็บเตือนๆบ้างแล่วคะ เลี้ยงง่ายๆน๊า ตัวเล็ก ❤❤

อยากคลอดเหมือนกันเลย 🤣 38m1 ยังไม่มีอะไรเคลื่อนไหวเท่าไหร่เลย

ขอโทษที่เสียมารยาทนะคะ ให้คุณพ่อช่วยต้องทำแรงกะว่าให้ปากมดลูกเปิดไหมคะแม่ บ้านนี้ก็ให้ช่วยค่ะ แต่ไม่มีวี่แววเลย ตอนนี้38+3แล้วค่ะ เงียบกริบ

อยากคลอดแล้วเหมือนกัน38+6กำหนดคลอด29สิงหา รอต่อไปอยากเห็นหน้าแล้ว

เหมือนกันเลยแม่อยากคลอดแล้ว38*4รุ้สึกท้องแข็งบ่อยแต่ไม่มีอาการปวดท้องเลยหรือจะเปนเหมือนคนแรกคลอดตอน40+2

บ้านนี้กำหนดคลอด13กันยายน ยังเงียบอยู่เลยคะ อยากคลอดแล้วคะบ้านนี้

แม่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยกำหนด14 กันยา อึดอัดมากปวดจิมิไปหมด

บ้านนี้ก็14ก.ยเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan