11 Các câu trả lời

เรา 5w ไม่เจอถุงครรภ์เลยด้วยค่ะ จากที่ถามๆมาเค้าบอกว่าน่าจะยังเล็กไปค่ะ สัก8wน่าจะเจอค่ะบางคนไข่ตกช้าเลยทำให้ยังไม่เจอน้องค่ะ อย่าเครียดน้าแม่ เราเองก็รอลุ้นซาวอีกที 20นี้ค่ะ รอลุ้นว่าจะเจอน้องไหม

ขอให้เจอนะคะเราก็ตั้งหน้าตั้งตารอวันพบหมออีกทีอยากเจอน้อง

ตอน 6 weeks เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะ หลังจากนั้น 2 อาทิตย์หมดนัดอีกรอบ เจอหัวใจน้องเต้นแล้วค่า แม่อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ น้องน่าจะยังเล็กมากค่ะ

ขอบคุณนะคะ อีก2อาทิตย์หมนัดไปตรวจใหม่ค่ะ เพราะรอบนี้ไปเจอแค่ถุงตั้งครรภ์ กับไข่แดงค่ะ

VIP Member

9w ค่ะ กังวลมากเหมือนกันค่ะสงสัยดูติ้กต้อกมากเกินด้วยความกังวล แต่พอผลออกมาเจอตัวน้อง3cmแล้ว คุณแม่อย่าคิดมากนะคะ บำรุงน้องรอเลยค่ะ

ใช่เลยค่ะ ดูติ๊กต่อกเยอะมาก เจอแต่แบบนี้ เลยกังวนมากๆ

ของเรา 6 สัปดาห์ เจอตัวน้องและหัวใจเต้นแล้วค่ะ แม่อย่าเพิ่งกังวลนะคะ เครียดไม่ดีค่ะ น้องอาจจะเล็กมากค่ะ รอหมอนัดอีกรอบนะคะ

ขอบคุณนะคะแม่

บ้านนี้7week เจอแล้วคร่า เห็นชัดเลย คุณแม่อย่ากังวลมากนะคะน้องอาจจะยังตัวเล็กอยู่เดี๋ยวก็เจอน้า🫶🏻

จะทำใจสบายๆ ไม่คิดเยอะนะคะ จะบำรุงน้องเยอะๆ

ของเรา 6+5 เจอน้อง ขนาด 0.7 แต่ยังไม่ได้ยินเสียงหัวใจ หมอนัดใหม่อาทิตย์หน้าค่ะ รออย่างใจจดใจจ่อ

รอบหน้าอีก2อาทิตย์หมอนัดใหม่ค่ะ ขอให้เจอน้องแบบนี้บ้างนะคะ

เราเจอตอน8w5dค่ะ ตอนเเรกเราก็กังวลเหมือนกันค่ะ คุนแม่ต้องใจเยนๆนะคะอย่าคิดมาก✌🏻✌🏻

ขอบคุณนะคะ อีก2อาทิตย์หมนัดใหม่ค่ะ ตอนนี้พยายามบำรุงเยอะๆ

สวัสดีค่ะ อยากถามว่าประมานกี่วิค่ะ ถึงจะเห็นน้อง ตอนนี้14สัปดาห์ 6วันแล้วค่ะ

ได้ไปฝากหรือยังค่ะ 14แล้ว เห็นแล้วน๊าา

VIP Member

6w ไม่ตรวจไม่เจอเหมือนกันค่ะ หมอบอกอีก2อาทิตย์ค่อยไปตรวจใหม่อีกรอบค่ะ

ขอให้เจอน้องและน้องแข็งแรงนะคะ

6วีคไม่เจอเหมือนกันค่ะ เจอตอน7วีค อย่าคิดมากค่ะ สู้ๆ🥰

ขอบคุณนะคะ แม่จำทำใจสบายๆนะคะ

Câu hỏi liên quan