2 Các câu trả lời

VIP Member

ยิ่งโอ๋ยิ่งร้อง ต้องทำใจค่ะ ครูเค้าจะมีวิธีของเค้าเองค่ะ แม่จ้องรีบออกจากตรงนั้นแล้วไปหลบมุมดูเอาค่ะ ตอนแรกลูกเราก็ร้อง ตอนนี้ไม่ร้องแล้วค่ะมีเพื่อนเล่นเลยไม่สนใจแม่ด้วยซ้ำ😂😂

ตั้งแต่ไป รร กลายเป็นติดแม่ไปเลยค่ะ ปกติไปนอนกับตายายทุกคืน ไปไหนกับตายายตลอด ไปนอนกับลุงบ้างป้าบ้าง แทบไม่ได้นอนกับแม่เลย ตั้งแต่ไป รร มา 3 วันเหมือนเขาจะกลัวแม่หายไป เขาตามติดเป็นเงาเลยค่ะ คงต้องหยุดก่อนน่าจะยังไม่พร้อมจริงๆค่ะ

VIP Member

เป็นปกติค่ะแม่ ต้องมีเสียน้ำตาอยู่แล้ว ลองเปลี่ยนให้คนพ่อไปส่งไหมคะ แม่แค่ยืนหลบมุมดูน้องจะได้ไม่เห็นแม่ร้องจะได้ไม่ร้องหนัก แต่พาไปเร็วจังแค่2ขวบเอง

เนิสแถวบ้านเราก็มีนะคะเค้ารับตั้งแต่ขวบครึ่งเลย แต่จ่ายเป็นรายสัปดาห์ คิดว่าเค้าคงอำนวยความสะดวกแบบว่าเด็กบางคนคงไม่ได้อยากไปทุกวัน แบบยังเด็กน้อยอยู่อะเนาะ แค่ขวบครึ่งเอง นี่ทางนี้พึ่งได้ขวบ1เดือน แค่คิดเรื่องไปรร.แม่ก็ใจหายแล้วค่ะ กะว่ารอสัก3ขวบค่อยไป

Câu hỏi liên quan