27 Các câu trả lời

ฝากเอกชนซาวด์ทุกเดือนค่ะ เพราะถ้าไม่ซาวด์คือไม่รุ้จะไปเจอหมอทำไมเลยค่ะ ซาวด์ก็จะได้เห็นนู่นนี่

สอบถามหน่อยค่ะคุณแม่อายุเท่าใหร่คะบ้านนี้ท้อง2ตอนอายุ38หมอจะซาวด์ทุกครั้งที่นัดเลยค่ะ

บ้านนี้หมอไม่ซาวด์ให้ไปคลีนิคเองเลยจ้า ที่เราฝากซาวด์ให้ครั้งเดียวเองจนตอนนี้ 35+5 แล้ว

ปกติไม่ได้ซาวด์ทุกเดือนหรอคะ นี่ซาวด์ตั้งแต่ทำ icsi จนคลอด ไม่เหนเป็นอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ ดีด้วยซ้ำเราจะได้เห็นพัฒนาการลูกทุกเดือน

บ้านนี้ซาวน์ทถกครั้งเลยค่ะไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยนะคะ

หมออาจซาว์ดูน้ำหนักและการเจริญเติบโตของน้องคะ

เรา หมอก็ซาวด์ให้ทุกครั้งที่ไปฝากครรภ์ เลยนะคะ

บ้านนี้หมอนัดทุกครั้งจะซาวทุกครั้งค่ะ.ตอนนี้21w

บ้านนี้ฝากคลินิก ซาวทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่ะ 😁

Câu hỏi liên quan