20 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด16ก.ค แพลนไว้ว่าจะลาคลอดสักวันที่14ก.ค ถ้าคุณหมอไม่เลื่อนนัดผ่าก่อนต้องดูหมอผ่าอีกทีว่าจะเลื่อนไหม

ถ้ารู้สึกว่าไม่ไหวอย่าฝืนเลยนะคะแม่ เราเคยฝืนไปทำงานทั้งๆที่รู้สึกว่าตัวเองไม่ไหว ได้แอดมิทเลยค่ะแม่

บ้านนี้กำหนด31กรกฏาคม แม่จะลา30วีคค่ะ ไม่ไหวแล้วจ้า เดินลำบาก ทำอะไรก้อเหนื่อย พ่อบ้านบอกทำเท่าที่ไหว

บ้านนี้กำหนด 1 กค. ตอนนี้ยังไปทำงานอยู่ค่ะ และจะไปทำจนกว่าจะไม่ไหวตั้งใจลาใกล้ๆเลย จะได้อยู่กับน้องนานๆ

แอดมิทไป2รอบแล้วค่ะ แต่ที่ทำงานยังอยากให้ไปช่วยทำอยู่ เขาหาคนแทนไม่ได้ค่ะ

บ้านนี้ก้อกำหนดคลอด 26 กรกฎาคม แต่จะลาคลอดใกล้ๆวันผ่าจ้า เพราะนัดผ่าคลอดจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด 19 ก.ค. ค่ะ ว่าจะลาคลอด 10 ก.ค. ไม่รู้จะไหวรึป่าว 😅😅

เเม่บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่17 ก.ค จ้าา เเม่จะลาช่วงวันที่26มิ.ย-1ก.ค

เราคลอด11 ก.ค.ค่ะ แต่ว่าจะลาสักกลางเดือนมิ.ย ค่ะ

VIP Member

ลองคุยกับที่ทำงาน แบบ WFH ดูไหมคะ

Câu hỏi liên quan