2 Các câu trả lời

ตอนนี้มี ทั้งแข็งบ่อย เรียกว่าอะไร ท้องปั้น และเจ็บหลัง หมายถึงอะไรค่ะ และรู้สึกเจ็บเพิ่มมาเป็นทีๆ เจ็บท้องค่ะเหมือนเจ็บอึ แต่ไม่อึนะคะ หมายถึง เจ็บท้องเตือนหรอกค่ะ

หัวนมบอดแก้ได้นะคะ เขาเรียกทำจี๊ดอะไรสักอย่าง รอคนที่มีความรู้มาบอกนะคะ หรือปรึกษาหมอก็ได้ค่ะ

เจอแล้วนะคะ “จี๊ด” อย่างที่บอกจริงๆค่ะ หนูพิมพ์ไปว่า “ ทำจี๊ดแก้หัวนมบอด” มันก็ขึ้นมาเลยค่ะ เป็นวิธีที่ทำให้น้ำนมไหลดี น้ำนมพุ่งค่ะ ขอบคุณมากนะคะ 🙏จะศึกษาดูค่ะ❤️❤️❤️