6 Các câu trả lời

น้องได้ไปพบหมอแล้วค่ะ หมอบอกมาจากการขยี้ตาค่ะแม่ๆ ตอนนี้ตาจางลงไปเยอะเลยค่ะ หมอให้สังเกตว่า มีขี้ตา ตาแฉะรึเปล่า ถ้าไม่หายก็มาหาหมออีกค่ะ น้อง10เดือน1วัน

TapFluencer

มีภาพมั้ยคะ น้องแรกคลอดมั้ย บ้านนี้ลูกสาวแรกคลอดเส้นเลือดฝอยในตาแตกจ้า เพื่อความปลอดภัยแนะนำพบหมอด้วยจะดีมากค่ะ

ลูกกี่เดือนแล้วคะ..บ้านนี้ตอนลูกเกิดมีเส้นสีแดงในตาขาวค่ะปัจจุบันลูกได้1ขวบ3เดือนแล้วเส้นสีแดงหายไปแล้วค่ะ

Super Mum

หาหมอหรือยังคะ น้องโดนอะไรหรือเปล่า

Super Mum

พาน้องไปหาหมอดีกว่านะคะ

ไปหาหมอดีกว่าค่ะแม่

Câu hỏi liên quan