80 Các câu trả lời

VIP Member

ฝากท้องคุณหมอจะซาวให้ค่ะ ว่าท้องกี่วีคแล้ว

VIP Member

สู้ๆค่ะ ยังไงครอบครัวก็ไม่ใจร้ายกับเราหรอก

เอาออกสิอีควายย มึงอย้าโลกสวยให้มาก

ทำไมต้องบอกให้เขาออกลูกออกเธอเคยแล้วสิถคงบอกเขาเก็บไวนะค่ะเด็กไมรู้เรืองด้วย

ถ้ารู้ไม่พร้อมทำไมไม่ป้องกันล่ะค่ะ

รู้จักคำว่าพลาดมั้ยคะ ไม่มีใครอยากมีลูกในขณะที่ยังไม่พร้อมหรอกค่ะ แต่ในเมื่อปัญหามันเกิดขึ้นมาแล้ว ก็ยอมรับผิดค่ะ ไม่มีการคุมกำเนิดแบบไหนมีผล100%หรอกนะคะ ตัวเราเองก็เครียดจะแย่ ถ้าให้กำลังใจไม่ได้ก็อย่าซ้ำเติมกันเลยนะคะ 🙏

บอกค่ะแล้วทุกอย่างจะดีเอง สู้ๆ

VIP Member

รีบบอกค่ะ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด

เหมือนกันค่ะเดียวก็ดีค่ะพี่

บอกตรงๆไปเลยค่า

รักษาไว้ดีดีนะ

แเ

Câu hỏi liên quan