80 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะหาโอกาดดืๆแล้วบอกพวกท่าน ท่านต้องยอมรับระก็เข้าใจค่ะเขาอยากมาเกืดกับเราเขามาแล้วเราต้องยอมรับค่ะ

บอกไปเลยคะ​ จะเป็นแม่คนแล้วต้องเข้มแข็งคะ​ อาจจะเครียดบ้างในตอนแรก​ แต่จะค่อยๆ​ ดีขึ้นคะ​ สู้ๆๆ✌️✌️✌️

น้องน่าจะประมาณ 10 วีค รักษาน้องไว้ดีๆนะคะ อย่าแคร์คนอื่นมากกว่าลูกในท้อง ไม่มีใครหาให้เรากินหรอกค่ะ

ชวนแฟนผูกข้อไม่ข้อมือค่ะ บ้านนี้พอรู้ว่าท้องก่อนแต่งก็บอกบ้านแฟนมาแต่งในเดือนนั้นเลยค่ะ

เหมือนเราแรกๆ เรยค่ะ แรกๆ ก็ครอบครัวอาจจะบ่นสักนิด แต่ หลังๆ เขาก้อรับได้ค่ะ สู้ๆๆนะค่ะ

ยังไงคุณแม่ก็ต้องกล้าเผชิญปัญหานะค่ะในเมื่อเราทำให้เค้าเกิดมาแล้ว สู้ๆค่ะ

VIP Member

น่าจะคลอด24ม.ค.64 เขาจะใช้วันแรกของประจำเดือนครั้งสุดท้าย แนะนำให้บอกก็ดีนะคะ

บอกตรงๆไปเลยค่ะเป็นไงเป็นกัน...ท่านคงไม่ใจดำจนไม่ยอมรับหรอกค่ะ

10วิคแล้วค่ะ เราก็ประจำเดือนครั้งสุดท้าย19เมษาเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอรับยาบำรุงน้องก่อนจะดีกว่านะแม่ สู้นะคะ

Câu hỏi liên quan