4 Các câu trả lời

นมเปรี้ยวบางยี่ห้อน้ำตาลเยอะนะคะระวังเบาหวานนะคะแม่ถ้าสลับกินนมจืดบ้างหรือกินไข่ผักผลไม้กินอาหารที่มีประโยชน์จะดีค่ะ และส่วนน้ำหนักบ้านนี้ท้องแม่ยังไม่ค่อยใหญ่น้ำหนักขึ้น4โลแต่น้ำหนักลูกในท้องปกติตามเกณฑ์ค่ะแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ ท้องแรกเหมือนกัน😊

ขอบคุณมากนะคะคุณแม่☺️♥️

ท้องเล็กไม่ต้องกังวลน๊าพี่ก็ท้องเล็ก26w6dน้องหนักน้อง1028gพี่กินพวกนมหมีเเอนมัมนมเปรี้ยวนมจืดนมวัวต้องเปลี่ยนกินสลับวันกัน

หนูกินเป็นแต่ดัชมิลล์นมเปรี้ยว

กินแอนมัมรสเปรี้ยวก็ได้จ้าบำรุงดีมากตอนพี่ท้องแรกตอน15เหมือนกันซัดแอนมัมวันละ2ขึ้นมา22โลจ้า​ จาก40ขึ้นมา62

ขอบคุณค่ะคุณแม่♥️☺️

TapFluencer

อายุ15เหมือนกันเลยค่ะ 26w1dแล้วค่ะ

คิดว่าจะมีเราคนเดียวที่อายุน้อยมาก♥️☺️