90 Các câu trả lời

แข็งแรงโตไวๆนะคะ บ้านนี้ น้ำเดินคลอดวันเดียวกันที่37weeks พอดีเป๊ะ น้ำหนักแค่2030 แต่คุณหมอบอกว่าแข็งแรงดี เดี๋ยวมาขุนน้ำหนัก แล้วเติบโตไปด้วยกันนะคะคุณแม่✌🏻

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ ทีม กรกฎาคม ใช่ไหมเรา บ้านนี้ 35+4 อยากออกแล้ว ทรมานเหลือเกิน ปวดไปหมด ดึกมานอนไม่เคยได้เลย ท้องแข็ง

35+4เหมือนกันคะ เมื่อวานรุ้สึกเจ็บเตือนคิดว่าจะแตก แต่ก็ไม่ ทรมานเช่นกันอยากแตกแล้วน้องแข็งแรงแบบนี้จัง

ว้าว ดีใจด้วยค่ะแม่ คลอดก่อนกำหนดแต่ไม่ต้องเข้าตู้อบเลย แข็งแรงมากจริงๆ ขอให้โตวันโตคืนนะค๊า..

เก่งมากลูกไม่ต้องเข้าตู้อบส่วนมากเขาจะเข้าตู้อบกันถ้าน้ำหนักต่ำกว่าเกณฑ์

เกางมากคับลูกน่าชังมากๆขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายโตไว แข็งทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

น้ำหนักแรกคลอดไม่สำคัญ สำคัญอยู่ที่นมแม่มีคุณภาพมากแค่ไหน

ยินดีด้วยจ้า..บ้านนี้ก็35w+6dแล้วยังนิ่งยุอยากแตกบ้างจัง😊

แปลว่าข้างในไม่น่าอยู่ใช่ไหมครับ มันแคบไปหรอลูก55555

อยากคลอดง่ายเหมือนแม่จังเลยค่ะ ยินดีด้วยค่ะแม่ 😍

Câu hỏi liên quan