63 Các câu trả lời

บ้านนี้ใช้อยู่ค่ะทั้งล้างหน้าถูตัว ไม่มีผิดปกติอะไรปกติไม่เเพ้อะไรง่ายๆอยู่เเล้วว

บ้านนี้ใช้โฟมล้างหน้าปกติเลยค่ะ วิปโฟม ไม่มีผลอะไรนะคะ แต่สบู่เบนเนทไม่เคยใช้ค่ะ

ลองเอามาใช้ก่อนก็น่าจะได้นะคะถ้าผิวแห้งหรือมีผื่นก็ค่อยเลิกใช้ได้ค่ะ

เราก็ท้องอยู่ค่ะได้ 4 เดือนแล้ว คนท้องใช้สบู่เบนเนทได้ไหม ใครรู้บ้างค้ะ

ไช้ได้ค่ะเราไช้ตั้งแต่ก่อนท้องคนแรกจนตอนนี้ท้อง3แล้วก้อยังไช้ยุจร้

ลองใช้กับส่วนที่เซ้นซิทีฟก่อนไหมแม่ ตรงท้องแขน ถ้าไม่แพ้ก็ใช้ได้ค่ะ

อะไรดีบุ๋มก็ว่าดีค่ะแม่ อิอิ เราใช่้ สบู่เบนเนทสีส้ม อยู่ค่ะ ชอบกลิ่น

VIP Member

บ้านนี้ใช้ตั้งแต่ยังไม่ท้อง ท้องก็ใช้ จนตอนคลอดแล้วก็ยังใช้อยู่คะ

ใช่ได้นะค่ะ เราก็ใช้ตลอดนะไม่เห็นเป็นไรเลย ทั้งสีขาวทั้งสีส้มเลย

มีใครอยากได้ไหมค่ะ ส่งฟรีค่ะ สบู่เบนเนทสีส้ม ยังไม่ได้แกะนะค่ะ

Câu hỏi liên quan