39 Các câu trả lời

ขอให้หายไวไวนะคะคนเก่ง หลานที่บ้าน 5 ขวบ เป็นอีสุกอีใส ร้องให้อ้อนคนทั้งบ้าน ร้องให้ทุกวัน 555

ขอบคุนค่ะน้องเขาคงเจบเลยอ้อนทั้งบ้าน

ขอบคุนทุกคำอวยพรน่ะค่ะคุนแม่ยุ่งๆยุกับลูกไม่ค่อยมีเวลาจับโทรสับตอบทุกคอมเม้นเลย

ขอให้น้องหายไวๆนะ ยิ่งช่วงนี้อากาศร้อนมากด้วย

น้องน่ารัก​มาก​เลยค่ะแม่ขอให้​หาย​ไว​ๆนะค่ะ

อดทนไว้นะลูกหนูเก่งมากเลย ขอให้หายไวไวนะลูก

อาการเป็นยังไงคะ ออกทั่วตัวเลยมั้ย

หายไวๆนะคนเก่ง อดทนได้ดีมากจ้ะ

เป็นตั้งแต่เด็กเลย หายไวไนะคะ

อดทนไว้นะลูก สู้ๆ หายไวๆนะค่ะ

หายไวๆนะคะ หนูเก่งมากเลยลูก