67 Các câu trả lời

บ้านนี้ 18w ค่ะ แต่ก็ยังไม่ชัวร์ เพราะหมอบอกว่า น่าจะเป็นเพศ ญ เลยจะรอผลตรวจน้ำคร่ำอีกทีค่ะ

บ้านนี้12w5d คุณหมอเห็นจู๋แล้วค่ะ ตรวจนิพตี้ผลออกมาตรงกันค่า ผู้ชายจะเห็นได้ง่ายกว่าค่ะ

ดีจังค่ะ 23 วีค ยังไม่เห็นผลเลย

บ้านนี้ 14 w เห็นจู๋ละค่ะ ซาวอีกที 16 w หมอคอนเฟริ์ม ผช. ค่ะ เด็ก ผช. น่าจะเห็นเร็วกว่าค่ะ

16 วีคค่ะ ผู้หญิง แต่ไม่ชัดเท่าไหร่ พอได้ 20 วีคก็ไปซาวน์ซ้ำ เพื่อความชัวร์ค่ะ55555

บ้านนี้ซาวด์ดูเพศน้องตั้งแต่ 16W ซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ มาทราบตอน 30W

26 wค่ะ รอบแรกน้องปิดไม่ให้เห็นค่ะ เลยมารอบสอง 26 w ถึงให้เห็นค่ะ

บ้านนี้เห็นแต่ 14W ค่าแต่หมอขอคอนเฟิร์มอีกทีครั้งหน้าค่ะ

VIP Member

20 วีคค่ะ​ ซาวด์ดู​ แต่ถ้าตรวจนิฟรู้เร็วกว่านี้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 12 วีคค่ะ รู้เร็วเพราะตรวจ นิฟตี้ ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมอคอนเฟิม 24 วีคค่ะ บ้านนี้ใด้ผช.ค่ะ

Câu hỏi liên quan