207 Các câu trả lời

VIP Member

9เดือนกว่าแล้ว มี​พัฒนาการ​ตามที่แอพระบุทุกอย่างเลยค่า

ทำกิจกรรมตลอด...ไม่เคยได้เลย เก็บเงินซื้อเองค่ะง่ายดี 555+

ใช้แอฟนี้ตั้งแต่ตั้งครรภ์ท้องแรกจนท้องที่ 2 เลยค่ะ 😘

ลูกชายคนแรกจะ 26 สัปดาห์แล้วครับ ผมดิ้นเก่งมากเลยครับ

ใกล้แล้ว​ ลูกชายคนแรก​ แม่แน่นทุกสัดส่วนมากค่ะ​😊

ลูกคนแรก 25 สัปดาห์แล้ว ใกล้จะได้เจอน่าลูกแล้วค่ะ

เฝ้านับวันรอคอยเจ้าออกมา พี่ชายก็หอมท้องทุกวัน

อีกไม่กี่อึดใจ แม่กับพ่อรอเจอหนูอยู่นะครับ 🥰🥰

VIP Member

ใช้ application นี้ตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์ จนตอนนี้ค่ะ

เจ้าหนูดุ๊กดิ๊กเก่งมากๆเลย เจ้าหนูน้อย32wแล้วว

Câu hỏi liên quan