207 Các câu trả lời

ตัวเล็กเริ่มดุบดับในท้องแม่แล้วค่ะ ไม่กี่สัปดาห์ก็รู้เพศความสุขของแม่

คนที่สามค่ะ เริ่มจะเข้าไตรมาส3แล้ว ลูกดิ้นดี ตื่นเต้นค่ะ จะ ชายหรือหญิง

ท้อง 2 แล้วค่า เข้ามาดูแอพนี้ทุกวัน ชอบที่ตรงเทียบขนาดลูกให้ดูด้วย 👶🏻

VIP Member

ท้องแรก ไตรมาสที่3 แล้ว ตื่นเต้นมากไกล้จะคลอดจะได้เห็นหน้าลูกแล้ว

VIP Member

ติดตามตั้งแต่อยู่ในท้อง ตอนนี้1ขวบแล้ว ยังเข้ามาเช็คทุกวันเลยค่ะ

ใช้แอปนี้ตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์จนตอนนี้ลูกอายุครบ9เดือนแล้วค่ะ

ชอบมากค่ะ มีของรางวัลมากมายแม่ก็ลุ้นๆไม่ถึงคิวแม่สักทีเลยค่ะ55

เริ่มนับถอยหลังแล้วค่ะ ลูกคนที่ 2 แต่ยังตื่นเต้นเหมือนเดิมค่ะ🥰

ติดตามค่ะท้องที่2แล้ว😊🙏🏻ขอบคุณสำหรับข้อมูลข่าวสารที่ดีนะคะ

ลูกคนแรกค่ะ ดิ้นเก่งมาก อีกไม่นานก็เจอกันแล้วนะลูกสาวแม่😊😍❤

Câu hỏi liên quan