16 Các câu trả lời

2 เดือนครึ่ง ตอนนี้คันท้องช่วงกลางคืนค่ะ อาจจะเพราะติดการอาบน้ำอุ่น ให้ลองใช้ไบโอออยหรือเบบี้ออยชโลมทาเพื่อป้องกันไม่ให้ผิวแห้งจนเกิดอาการคันค่ะ ไม่แนะนำให้เกานะคะ อาจจะใช้มือลูบๆ เพื่อบรรเทาอาการค่ะ

บ้านนี้คัน3-4เดือน ตอนนี้8เดือนก็ยังคัน แต่ท้องยังไม่แตก ตอนนอนใส่ถุงมือนอนค่ะคันลูบเบาๆเอาช่วยได้ แต่ตื่นเช้ามาถุงมือหลุดไปข้างนึง งง มาก 😄😅

TapFluencer

เริ่มคันท้องตอน4เดือนค่ะ ตอนนี้7เดือนแล้วเริ่มมีรอยแตกข้างเอวเล็กน้อย คันก็เกาเบาๆเอาค่ะแต่บางทีห้ามใจไม่ไหว😅

แนะนำอีฟส์ออยล์ค่ะแม่ ใช้ดี สอบถามเราได้น๊า ❤️สนใจสั่งซื้อสินค้า•สอบถามเพิ่มเติม ID : 0947944841

VIP Member

บ้านนี้คันท้องตอน 6 เดือนค่ะ แก้คันใช้ครีมตัวนี้เอาค่ะ หายคันและก็ลดท้องแตกลายค่ะ

บ้านนี้ม่คอยมีอาการคันตอนนี้29+5ม่มีอาการคันเรยท้องยังม่แตกลายตอนแรกแอบกังวนยุ☺

TapFluencer

บ้านนี้เริ่มคันตอน4-5เดือนวิธีแก้คันของแม่คือแอบเกาเบาๆค่ะอดไม่ไหว555

29w เริ่มมีอาการแล้วค่ะ พยายามไม่แตะไม่เกาทำได้แค่ลูบๆ 😅

ตอนประมาน 8 เดือนค่ะ ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะ

เกาตลอดเลยค่ะ แต่ดีที่ยังไม่ลายท้องที่4ค่ะ