45 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด 5 กค. ตอนนี้ 21w ท้องใหญ่มากค่ะ นึกว่าแฝด ทั้งที่ท้องแรก 😁 #ซาวน์ดูเพศตอน 18w คุณหมอบอกได้ลูกสาวจ้า🧒🏻

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะ เพราะหมอลาป่วย

เหมือนกันคะแต่นี้เพิ่งได้​ 13วีค​ ท้องยังแบนยุเลย​ เหมือนไม่ได้ท้องเลย​ ท้องแรกค่ะ

เหมือนท้องเราเลยย เวลานอนแบบนี้เเหละ พอนั่งยังเป็น2ชั้นอยู่🤣😇😂

ใช่จ้า 55555

รูปตอน16w ตอนนี้ 18w แล้วจ้า ออกเยอะตอนทานอิ่มๆ ได้ผช จ้าแม่ 😍😍

18+2 ท้องเท่ากันเลยค่ะคุนเเม่ เเต่น้องเเอบตอดเบาๆๆเเล้วค่ะ

18+1wค่ะดิ้นแล้วดิ้นไม่หยุดเลยค่ะ🤣 แต่ยังไม่ได้ซาวเพศเลย🥰🤰

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอด กรกฎาคม ได้ผู้ชายค่ะ😍😍

19+6 แล้วคะ ท้องแรก แม่กินเก่งมากเลย กำหยด 19 กค.คะ

ออกคะ แต่ถือว่าปกติคะ น้องยังตัวนิดเดียวคะ

อายุครรภ์เท่ากันคุณแม่รู้สึกลูกดิ้นยังค่ะ

ยังไม่ดิ้นจ้า

Câu hỏi liên quan