11 Các câu trả lời

40+1แล้วค่ะ.เจ็บเตือนอย่างเดียว.ไม่มีอะไรออกมาเลย..ทำใจย้ายทีมกันเถอะแม่✌️😅😅

เหมือนกันเลยค่ะ 40wแล้วยังเงียบอยู่เลย สงสัยอยากเกิดเดือนสิงหาคม5555

บ้านนี้ 40+2 ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ สงสัยจะได้ย้ายทีมแน่ๆ 😂😂

แอบแตกมาเเล้ว 1 ส.ค นน 3300

เหมือนกันค่ะ ของเราเลยมา 16 วัน แล้วยังไม่มีวีแว่วเลยค่ะ

เดี๋ยวหมอน่าจะให้เร่งคลอดตอน41Wค่ะ เราก็โดนเร่งตอน41W

ตอนนี้ 40+ 6 แล้วไม่เจ้บจริงสักที กลัวมากค่ะ กลัวลูกเป็นไร

บ้านนี้กำหนด30กรกฏา จนเข้าวันที่1เเล้วค่ะยังเงียบ

ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ กำหนด28 เลยมา3วันแล้ว 😅😅

บ้านนี้ 40+ 4 วันแล้วไม่มีอาการไรเลย กังวลมาก

เหมือนกันคะเงียบมาก หมอนัดพรุ่งนี้แล้ว

เหมือนกันค่ะ อยากคลอดแล้ว

40+2 เงียบอยูาเลยคะแม่

Câu hỏi liên quan