40 Các câu trả lời

5weeksเองค่ะ อายุครรภ์น้อยมาก ลูกยังเป็นตัวอ่อนอยู่เล็กมากๆ บ้านนี้ซาวตอน6weeksก็ไม่เจอ มาเจอตอน9weeksค่ะ

ของเราเจอตอน 6 weeks+ 3 ค่ะ ตรวจครั้งแรกเจอเลย แต่ตัวจิ๋วมากนะคะ ความยาวขนาดแค่เซนเดียวเองค่ะ 😅

ใช่เราเองคุณหมอเขาก็คำๆหาแต่ไม่เจอพอไปให้หมออันเตอร์ซาวด์ดูก็เห็นลูกเราอยู่ในท้องนะ

บ้านนี้5วีค เจอแค่ถุงตั้งครรถ์ กับถุงไข่แดงคะแม่ หมอบอกว่ายังเห็นน้องไม่ค่อยชัดค่ะ

อายุ5วีคเราเจอถุงตังครรภ์ตัวน้องยังไม่เจอไปเจอตอน7วีค8วีคคะกับไข่แดง

หมอไม่น่าพูดแบบนั้นนะคะ ปกติเจอตัวน้องต้อง7w ขึ้นนะคะ น้องยังเล็กมาก

5 w เจอถุงไข่แดงค่ะ ประมาณ10 w เจอตัวอ่อนคะ แล้ว14 w พบหัวใจของน้องคะ

เป็นค่ะตั้งครรภ์ได้6W ยังไม่เจอตัวอ่อนเลยเจอแต่ถุงตั้งครรภ์

บ้านนี้6+4ยังไม่เจอเรยค่ะหมอนัดอีกวันที่1ก.คจเจอไหมน๊ากังวนจัง

เป็นยังไงบ้างคะเจอน้องไหมคะ

VIP Member

เราเจอตอน 9 วีคกว่าค่ะ ไปซาว 5/7 วีค ไม่เจอเลยค่ะ หมอบอกใจเย็นๆ