40 Các câu trả lời

ตอนนั้นเลือดออก เจ็บท้อง หนูไปตรวจซาวภายใน ดูก็ไม่เจอตัวอ่อนเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ ตอน5สัปดาห์ หมอว่าอายุครรภ์ยังน้อย หมอนัดอีกทีใกล้6สัปดาห์ เจอตัวอ่อนแล้วแต่ยังเล็กมาก หมอบอกปกติดีนะคะ อย่าคิดมากนะคะ เดี่ยวก็เจอค่ะ✌️✌️

ออกเหมือนประจำเดือนเลยค่ะ เจ็บท้องเหมือนประจำเดือนเลย หมอให้ยากันแท้งมาด้วย

บ้านนี้ ตอนไปฝากครรภ์ช่วง5วีคตรวจก้อเจอแต่ถุงตั้งครรภ์แต่ไม่เจอตัวอ่อนไม่เจอถุงไข่แดงเหมือนกันค่ะหมอนัดอีก3อาทิดเจอครบทุกอย่างพร้อมเสียงหัวใจตอน8วีคด้วยค่ะแม่ว่าหมอพุดแบบนั้นก้อไม่ถูกนะคะ

บ้านนี้ซาวตอน 5 สัปดาห์ เจอแต่ถุงการตั้งครรภ์ และคุณหมอก็พูดเหมือนที่พูดกับคุณแม่เป๊ะเลยค่ะ แต่พอสัปดาห์ที่ 8 ไปซาวใหม่ก็เจอทั้งตัวอ่อนและถุงไข่แดง คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ

บ้านนี้ซาวตอน6วีคไม่เจออะไรเลยค่ะ มาเจอน้องอีกที10วีคเลยแม่ น้องยังตัวเล็กมากเลยซาวไม่เจอแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ เดวก็เจอน้องจ้า✌️ ตอนนี้32+4วีคแล้วค้า

ไปซาวตอน5สัปดาไม่เจตัวอ่อนค่ะเจอแต่ถุงตั้งครรภ์หมอเลยนัดอีกที8สับดาเจอตัวน้อยแล้วค่ะจนตอนนี้13สัปดาแล้วจ้าเดี๋ยวก็เจอนะค่ะแม่ไม่ต้องกังวล

6 week 3 day ซาวด์ผ่านช่องคลอด เจอแต่ถุงค่ะ แต่หมอก็มีบอกๆมาบ้างเรื่องท้องลมค่ะ โอกาสเกิดได้ แต่ไม่ได้คอนเฟิร์มว่าต้องท้องลมค่ะ

บ้านนี้รู้ตัวตอน18สัปดาห์ค่ะ ซาวไม่เจอน้อง น้องตัวเล็กอยู่ค่ะแม่เดี๋ยวน้องโตขึ้นก็เห็นแล้วค่าา ตอนนี้น้องได้34w+4dแล้วค่ะ

พิมพ์ผิดค่ะแม่โทษทีค่ะ เบลอนิดหน่อย😂 รู้ตัวว่าท้องตอน8สัปดาห์ค่ะซาวยังไม่เจอน้อง มาเจอตอน12สัปดาห์ค่ะ

ทางนี้ไปซาวด์ตอน5wกว่าๆค่ะเจอถุงเหมือนกันค่ะ แต่หมอนัดมาตรวจอีกทีเดือนหน้าค่ะ หมอไม่ได้บอกนะคะว่าให้เผื่อใจ

บ้านนี้5วีคกว่า ไม่เจออะไรเลยค่ะ หน้าท้องว่างเปล่าเลย ซาวนด์ทั้งผ่านช่องคลอดและหน้าท้อง ไปเจอตอน 6 วีค

ผมพาแฟนไปประมาน5วีคนี่ล่ะครับ ไม่เจออะไรเลยครับ ไปซาวด์อีกทีตอน8วีคเจอครบเลยครับ ทีแรกก็กังวลเหมือนกัน

ตอนนี้อายุครรภ์24วีคแล้วครับ ขอให้สมหวังเช่นกันนะครับ❤️