1 Các câu trả lời

แอบเหมือนกันค่ะ^^แอบหน้าด้วย ให้เห็นหน้าครึ่งเดียวด้วยค่ะ คุณหมอพยายามนับนิ้วอีกข้างที่แอบ สุดท้ายน้องก็เอาออกมาให้ดู แอบกังวลเหมือนกันค่ะตอนนั้น แต่น้องสมบูรณ์ดีทุกอย่างค่ะคุณแม่

20 ค่ะคุณแม่ แอบมือแอบหน้าไว้ค่ะ แต่คุณหมอก็พยายามหมุนดู น้องแอบเปลี่ยนท่า เลยนับให้จนครบค่ะ ใช้เวลาพอสมควร หนูชอบแอบค่า^^อิอิ แต่เพศไม่แอบนะคะ อ้าขาโชว์เลยค่ะว่าหนูเป็นผู้หญิง เตะโชว์อีกค่ะ มันยังไงกันคะลูก><ตกลงขี้อายหรือไม่ 555

Câu hỏi liên quan