2 Các câu trả lời

VIP Member

ชอบกินน้ำหวานเหมือนกันค่ะ แต่ก็เลิกกินตอนท้องได้6เดือน. น้ำตาลในเลือดเยอะหมอสั่งงดน้ำหวานแต่ก็กินเหมือนเดิม ลูกบ้านนี้คลอด3.1kg ก็ไม่ใหญ่นะคะ

ลูก2คนก่อนหน้านี้ ก็ดื่มโค้กเหมือนตอนนี้เลยค่ะ ลูกคนแรก 3.1kg คนที่2 3.3kg แต่ทั้ง2ทเองหมอก็ไม่เคยสั่งงดนะคะ เพราะตรวจเบาหวานไม่ขึ้น มีหมอคนนี้แหละค่ะสั่งให้งด แถมเราจะไปคลอดต่างจังหวัด หมอบอกด้วยนะคะว่าถ้า รพ เค้าไม่มีหมอผ่า ก็อย่าไปเลย มันเสี่ยง พูดซะเรากลัวเลยค่ะ555

VIP Member

หรือเห็นค่าน้ำตาลแม่ในร่างกายมั้งคะ

หมอบ้างคนจับดูแป๊บเดียวก็รู้ หมอสมัยนี้เก่งมากคะแม่

Câu hỏi liên quan