6 Các câu trả lời

เค้าตอนแรก47คะพอท้องชั่งเดือนที่แล้ว65คะตอนนี้น่าจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆชอบกินของหวานเหมือนกันคะตอนนี้อายุภรรค์ได้33+5คะคาดว่าน่าจะขึ้นเรื่อยๆคะแต่ไม่เป็นเบาหวานนะคะ😂😂

เหมือนจะขึ้นเยอะไปนะคะตั้งเกือบ30โล ต้องใช้เวลาค่ะตอนลด เราขึ้น22โล ใช้เวลาเกือบปี แต่แล้วแต่คนนะคะ บางคนลงไว ลงช้า

หนักใจกับการลดมากเลยค่ะตอนนี้

ขึ้นเยอะมากๆเลย ไม่เป็นเบาหวานใช่มั้ยคะ ทางนี้ขึ้นมา9กิโล ค่าน้ำตาลเกินนิดหน่อยต้องเจาะนิ้วตรวจสัปดาห์ละ2วัน

ไม่เป็นเลยค่ะเบาหวาน

คุณหมอมีแอบดุไหมคะ ขึ้นเยอะมาก บ้านนี้ขึ้นมา13โลแต่ก็ลดได้หมดเพราะให้นมน้อง2ปีกว่า

ไปตามนัดคุณหมอไม่ดุเลยสักครั้งเลยค่ะ

ได้น้องเยอะไม่ค่ะแม่ บ้านนี้นัดซาวด์พรุ่งนี้ ก่อนท้อง53ตอนนี้35+4 หนัก63ค่ะ

หมอนัดอีกรอบ25นี้ค่ะอยากรู้เหมือนกันว่าตอนนี้น้ำหนักน้องเท่าไหร่แล้วค่ะ

บ้านนี้ตอนท้อง3เดือนน้ำหนัก38ปัจจุบัน60เพิ่มมา20โลเลยค่ะ

ลดด้วยกันนะคะคุณแม่🥰