37 Các câu trả lời

คุณแม่ซาวส์4มิติใช่ไหมคะเห็นชัดแบบนี้บ้านนี้8เดือนแล้วยังไม่เห็นตัวน้องเลยดูไม่ออกหรือเราต้องบอกหมอว่าอยากซาวส์4มิติคะ

เปล่าคะแต่น่าจะเป็นกล้องซาวส์ที่ชัดมากกว่าคะราคาก็ไม่เยอะด้วยแค่500บาทเองคะ

1ธันวาค่ะ หมอบอกอาจเป็นลูกสาวเพราะดูยังไงก็ไม่เห็นจู๋ แต่แม่จะ40แล้ว ไม่กี่วันต้องเจาะน้ำคร่ำาค่ะ แอบกังวลนิดนึง

สู้ๆจ้า เราก็ไม่กล้าเจาะน้ำคร่ำ เลือกเจาะเลือดตรวจแทน

บ้านนี้คลอดหมอคาดว่า 15ธันวาค่ะ เพศ โชว์เต็มเหนี่ยวอ้าสุดเท่าที่จะอ้าได้ค่ะ กลัวลุงหมอไม่เห็นว่า หนูมีไข่😂😂

บ้านนี้หมอบอกกำหนดคราวๆคะ ว่า 1ธ.ค. แต่ไปตรั้งที่แล้วหมอไม่ซาวด์ให้คะรอไปอีกที24ก.ค.นี้คะลุ้นเพศน้องคะ

ไปซาวด์เมื่อ 25 มิ.ย.ค่ะ หมอบอกคลอด 7 ธ.ค. (วันเดียวกับแม่เลยค่ะ)จากเดิม 16 พ.ย. ส่วนเพศไม่เห็นค่ะ

VIP Member

30 ธันวาค่า นัดอัลตราซาวด์ 25 นี้ ตื่นเต้นถ้าเป็นผู้ชายก็คงเห็นเพศแล้ววว

VIP Member

8 ธันวาคม ยังไม่ทราบเพศ แต่ถามใคร ใครก็บอกว่าผู้ชาย เราเห็นไข่เธอนะ 55555

น่าจะผู้ชายนะเเม่

VIP Member

14ธันวาค่ะแต่หมอยังไม่ซาวให้ดูเลยอยากรู้ใจจพขาดว่าน้องเพศอะไร

เดือนธันวาค่ะ แต่ยังไม่ได้ซาวเลย อยากรู้แล้วเหมือนกันค่ะ

12ธันวาจ้า ของเราไม่เห็นเลย แต่รู้เพศตั้งแต่ตรวจเลือดแล้วจ้า

Câu hỏi liên quan